img 20240401 wa0472
भाजपा पुणे जिल्हा उपाध्यक्ष पदी मितेश गादिया

शिरूर शहर भाजपा माजी कार्याध्यक्ष मितेश गादिया यांची पुणे जिल्हा उपाध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली. पुणे येथे झालेल्या बैठकीत निवडीचे पत्र मा. ना. चंद्रकांत दादा पाटील, माजी मंत्री बाळा भेगडे, प्रदेश उपाध्यक्ष राजेश पांडे ,जिल्हाध्यक्ष शरद बुट्टे पाटील यांच्या हस्ते देण्यात आले.
यावेळी मा. ना.चंद्रकांत दादा पाटील मंत्री महाराष्ट्र राज्य, माजी मंत्री बाळा भाऊ भेगडे, भाजपा जिल्हाध्यक्ष शरद बुट्टे पाटील, माजी जि प अध्यक्ष प्रदीप कंद,संदिप खर्डेकर समन्व्यक महायुती,प्रदेश उपाध्यक्ष राजेश पांडे, जिल्हा सरचिटणीस संजय रौंधाळ ,जिल्हा सरचिटणीस ताराचंद कराळे,सरचिटणीस भगवानराव शेळके, कायदा आघाडी राज्य प्रभारी धर्मेंद्र खांडरे, राहुल पाचर्णे,शिरूर तालुका अध्यक्ष आबासाहेब सोनवणे, आदी मान्यवर उपस्थित होते.

By नमोन्यूजनेशन

देश सेवा हिच ईश्वर सेवा

error: Content is protected !!