वंदनीय बाळासाहेब ठाकरे शिवसेना वैद्यकीय मदत कक्ष, डॉ श्रीकांत शिंदे फाउंडेशन यांच्या माध्यमातून
मा. बाळासाहेब ठाकरे साहेब, धर्मवीर आनंद दिघे साहेब यांच्या प्रेरणेतून आणि संवेदनशील मुख्यमंत्री श्री एकनाथ शिंदे साहेब, खा. डॉ. श्रीकांत शिंदे साहेब, मुख्यमंत्री सहाय्यता कक्षाचे विशेष कार्यअधिकारी तथा मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे साहेबांचे OSD, आमचे गुरुवर्य मंगेशजी चिवटे सर कक्ष प्रमुख मा. रामहरी राऊत व सह कक्ष प्रमुख माउली घुळगंडे, पुणे जिल्हा ग्रामीण कक्ष प्रमुख शिवश्री भूषण सुर्वे, पुणे जिल्हा ग्रामीण महिला कक्ष प्रमुख सीमाताई कल्याणकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली………..ऍड आनंद अशोक केकान यांची इंदापूर तालुका कक्ष प्रमुख पदी नियक्ती करण्यात आली. वकील साहेबांची इंदापूर तालुक्यामध्ये विविध समाजकार्य सतत चालू असल्याने त्यांना ही संधी देण्यात आली.

By नमोन्यूजनेशन

देश सेवा हिच ईश्वर सेवा

error: Content is protected !!