img 20230812 wa0010
चेतना इंटरनॅशनल स्कूल सरडेवाडी येथे आंतरराष्ट्रीय युवा दिन निमित्त निबंध लेखन स्पर्धा

चेतना इंटरनॅशनल स्कूल सरडेवाडी येथे आज 12 ऑगस्ट 2023 रोजी  आंतरराष्ट्रीय युवा दिन उत्साहात साजरा करण्यात आला .या कार्यक्रमाच्या वेळी माननीय अध्यक्ष उदय देशपांडे सर , माननीय सचिव विलास भोसले सर, माननीय खजिनदार सोमनाथ माने सर व माननीय मुख्याध्यापिका निकिता माने मॅडम उपस्थित होते. स्कूलच्या मुख्याध्यापिका निकिता माने मॅडम यांच्या हस्ते अध्यक्ष व पाहुण्यांचा सत्कार करण्यात आला. याप्रसंगी पहिली ते चौथी च्या व अकरावी ज्युनिअर सायन्सच्या विद्यार्थ्यांनी त्यांच्या भाषणातून स्वामी विवेकानंदांच्या आयुष्यातील महत्त्वाच्या घटना सांगितल्या तसेच या कार्यक्रमाच्या निमित्ताने पहिली ते चौथीच्या विद्यार्थ्यांसाठी स्वातंत्र्य दिन (Independence day) व अकरावी सायन्सच्या विद्यार्थ्यांसाठी माझा आदर्श(My Role Model) या विषयावर निबंध स्पर्धा घेण्यात आली. ज्यामध्ये सर्व विद्यार्थ्यांनी भरघोस प्रतिसाद दिला . या कार्यक्रमाच्या वेळी प्रांजली मॅडम ,फौजिया मॅडम , पुनम मॅडम, प्रियंका मॅडम व हर्षदा मॅडम उपस्थित होत्या. कार्यक्रमाचा शेवट प्रांजली मॅडमच्या आभार प्रदर्शनाने झाला.

By नमोन्यूजनेशन

देश सेवा हिच ईश्वर सेवा

error: Content is protected !!